ลงพื้นที่เยี่ยมกลุ่มจักสานและอู่สุขสันต์ เพื่อให้กำลังใจการดำเนินงาน ตามโครงการพัฒนาทักษะเฉพาะของแรงงานอิสระยุค 4.0 |
![Responsive image](./system_files/185/e111f4224a3951673f9d25ac71d4bb33.jpg) |
วันที่ 22 ธันวาคม 2565 เวลา 09.00 น. เทศบาลตำบลก้อ นายอุดม เชียงยศ นายกเทศมนตรีตำบลก้อ นายกเทศมนตรีตำบลก้อ มอบหมายให้นายพิชญะ สุยะมัน รองนายกเทศมนตรีตำบลก้อ ร่วมกับ สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานจังหวัดลำพูน ลงพื้นที่เยี่ยมกลุ่มจักสานและอู่สุขสันต์ เพื่อให้กำลังใจการดำเนินงาน ตามโครงการพัฒนาทักษะเฉพาะของแรงงานอิสระยุค 4.0 (Gig Worker |
|
โพสเมื่อ : 22 ธ.ค. 2565 |
|
|