พิธีฉลองสมโภชวิหารปราสาทคำสัมพุทเธ-พระธาตุ 12 ราศีประจำปีเกิดและบวงสรวงสักการะ 5 มหาราช |
![Responsive image](./system_files/185/850df152491a933104650ba9d454880c.jpg) |
วันที่ 9 มกราคม 2566 เวลา 09.00 น. เทศบาลตำบลก้อ นายอุดม เชียงยศ นายกเทศมนตรีตำบลก้อ ร่วมพิธีฉลองสมโภชวิหารปราสาทคำสัมพุทเธ-พระธาตุ 12 ราศีประจำปีเกิดและบวงสรวงสักการะ 5 มหาราช โดยมี นายชาตรี กิตติธนดิตถ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดลำพูน เป็นประธานพิธี ณ ลานพิธีพุทธอุทยานชัยยะสุขังปางประทีป |
|
โพสเมื่อ : 09 ม.ค. 2566 |
|
|